BÌNH ẮC QUY GLOBE 12V-12Ah (WP12-12SE)
Model: |
WP12-12SE |
| Công suất | 12V – 12AH |
| Kiều ắc quy | Kín khí (AGM VRLA) không cần bảo dưỡng |
| Điện cực | F2 (Faston Tab No.250) |
| Vỏ & Nắp | ABS |
| Trọng lượng | 4.02 Kg |
| Kích thước (mm) | Dài 151 x Rộng 98 x Cao 93, tổng cao 98 (±1) |
| Tuổi thọ thiết kế | 05 năm |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Nhiệt độ | -15℃< nạp <40℃ | -15℃< phóng <50℃ | -15℃< lưu kho <40℃ |
| Tự phóng điện | Sau 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% |
| T.C chất lượng | TCVN7916:2008 | TL 9000-H:2016 (R6)/5.0 & ISO 9001:2015 |
| Xuất xứ (C.O) | Made in Vietnam |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới 100% – Có sẵn |
* Ứng dụng: Bình ắc quy kín khí Globe 12V – 12A dùng cho lưu điện, UPS, loa kẹo kéo, xe máy điện, thiết bị mở cửa, quạt điện, chuông điện, đồng hồ điện ….
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 10W
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 300W
Inverter Hòa Lưới Sofar Solar ME 3000SP
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 50W
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 100W
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 30W
Hệ Thống Điện Backup COMBO 160W 12V
Hệ Thống Điện Backup COMBO 500W 12V
Đèn đường năng lượng 20W liền thể (BN-20W)
Moto Tua bin gió solarcity 4000w
Moto Tua bin gió solarcity 6000w
Remote điều khiển từ xa 4 thiết bị 50m
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 250W