BÌNH ẮC QUY GLOBE 12V-12Ah (WP12-12SE)
Model: |
WP12-12SE |
| Công suất | 12V – 12AH |
| Kiều ắc quy | Kín khí (AGM VRLA) không cần bảo dưỡng |
| Điện cực | F2 (Faston Tab No.250) |
| Vỏ & Nắp | ABS |
| Trọng lượng | 4.02 Kg |
| Kích thước (mm) | Dài 151 x Rộng 98 x Cao 93, tổng cao 98 (±1) |
| Tuổi thọ thiết kế | 05 năm |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Nhiệt độ | -15℃< nạp <40℃ | -15℃< phóng <50℃ | -15℃< lưu kho <40℃ |
| Tự phóng điện | Sau 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% |
| T.C chất lượng | TCVN7916:2008 | TL 9000-H:2016 (R6)/5.0 & ISO 9001:2015 |
| Xuất xứ (C.O) | Made in Vietnam |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới 100% – Có sẵn |
* Ứng dụng: Bình ắc quy kín khí Globe 12V – 12A dùng cho lưu điện, UPS, loa kẹo kéo, xe máy điện, thiết bị mở cửa, quạt điện, chuông điện, đồng hồ điện ….
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 20W
Hệ Thống Điện Năng Lượng Mặt Trời Hoà Lưới có Lưu Trữ 4.05kwp
Pin lưu trữ Lithium GIGABOX 5S PRO (51.2V-100A)
Ắc quy nước GS 12V-150Ah (N150)