Inverter Hòa Lưới SUNLEAF 1.1KW JFY SUNLEAF1100TL
MODEL: SUNLEAF1100TL
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ hotline 0909 296 297 để được hỗ trợ, tư vấn.
CÔNG TY CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ – VIỄN THÔNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG
62 Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Tp. HCM
Đèn đường năng lượng 100W Jindian (JD-298)
Inverter Hòa Lưới Sofar Solar Hybrid 6KW (HYD6000-ES)
Inverter hybrid DEYE 6KW 1pha (SUN-6K-SG05LP1-EU)
Pin Lithium Growatt 48V-25KW (AXE 25.0L)
Máy Nước Nóng Năng Lượng Mặt Trời Ống Dầu 120 Lít Solarcity
INVERTER JFY SUNTREE 50KW 3PHA
Inverter hòa lưới Deye 10KW 3 pha (SUN-10K-G06)
Máy Nước Nóng Năng Lượng Mặt Trời 400 Lít Tấm Phẳng
Đèn pha năng lượng 40W JINDIAN (JD-8840L)
Máy nước nóng năng lượng mặt trời ống dầu 360L Solarcity
Pin lithium SVE 51.2V-100Ah bản gắn tủ (SVE 5000RM)
Đèn đường chiếc lá 200W Solar Light
Đèn đường năng lượng 300W Jindian (JD-798)