Máy bơm hỏa tiễn Veratti 6Inch cánh Inox 46SP30-06 là dòng bơm chìm giếng khoan chuyên sử dụng cho cấp nước sinh hoạt cho gia đình, công ty, xí nghiệp, tưới tiêu nông nghiệp quy mô vừa và nhỏ, hút nước từ các mạch nước ngầm vùng đồi núi, cao nguyên …Được sử dụng nguồn điện 380V với công suất 7.5HP, cột áp của dòng bơm hỏa tiễn Veratti này có độ cao từ 56m đến 17m. Lưu lượng từ 18-42m3/h và có đường kính hút xả 90mm. Bơm hỏa tiễn 6 inch được sản xuất bởi hãng bơm Veratti có xuất xứ từ Trung Quốc. Quý khách hàng sẽ được bảo hành 12 tháng khi mua hàng tại Công ty ECO SOLAR
Thông số kỹ thuật máy bơm Veratti 46SP30-06
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 30W